13.1.17 มูลนิธิกระท่อมพระสิริ ขอขอบคุณบอมที่ได้นำเคื้องสำอางค์มามอบให้กับคณะโชว์ ของเรา และ ขอบคุณคุณกนกวรรณ วงค์สายที่นำอาหารแห้งมามอบให้ที่มูลนิธิฯด้วยเช่นกัน ขอพระเจ้าอวยพร
![Image may contain: 1 person, sitting and food](https://scontent.fbkk5-5.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/15978036_1422371914442727_558442296408477052_n.jpg?oh=1fe175af0c0d52dbdfb4d6be45f6b55b&oe=5941B109)
![Image may contain: 2 people, people sitting](https://scontent.fbkk5-5.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/16105733_1422371924442726_1037674332783682869_n.jpg?oh=cb36c872db106b2a287c4048086e987b&oe=5942E043)
13.1.17 มูลนิธิกระท่อมพระสิริ ขอขอบคุณบอมที่ได้นำเคื้องสำอางค์มามอบให้กับคณะโชว์ ของเรา และ ขอบคุณคุณกนกวรรณ วงค์สายที่นำอาหารแห้งมามอบให้ที่มูลนิธิฯด้วยเช่นกัน ขอพระเจ้าอวยพร